Neodymium Rod Magnets

Takaitaccen Bayani:

Neodymium sanda maganadiso ne da karfi, m rare-ƙasa maganadiso da suke cylindrical a siffa, inda Magnetic tsawon yayi daidai ko girma fiye da diamita.An gina su don aikace-aikace inda ake buƙatar ƙarfin maganadisu mai girma a cikin ƙananan wurare kuma ana iya komawa cikin ramukan da aka haƙa don ɗaukar nauyi ko dalilai na ji.NdFeB sanda da silinda maganadiso ne Multi-manufa mafita ga masana'antu, fasaha, kasuwanci da kuma amfani da mabukaci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Neodymium Rod & Silinda Rare-Earth Magnets

Neodymium sanda maganadiso ne da karfi, m rare-ƙasa maganadiso da suke cylindrical a siffa, inda Magnetic tsawon yayi daidai ko girma fiye da diamita.An gina su don aikace-aikace inda ake buƙatar ƙarfin maganadisu mai girma a cikin ƙananan wurare kuma ana iya komawa cikin ramukan da aka haƙa don ɗaukar nauyi ko dalilai na ji.NdFeB sanda da silinda maganadiso ne Multi-manufa mafita ga masana'antu, fasaha, kasuwanci da kuma amfani da mabukaci.

Neodymium (wanda kuma aka sani da "Neo", "NdFeB" ko "NIB") maganadiso ana yin su ne daga wani gami na neodymium, baƙin ƙarfe da boron, su ne mafi ƙarfin maganadisu da ake samu a kasuwanci a yau tare da kayan maganadisu waɗanda suka wuce sauran kayan maganadisu na dindindin.

Aikace-aikacen samfur

Matsakaicin babban aiki neodymium maganadiso wanda ke da tsayin maganadisu wanda ya fi tsayin diamitansu suna da faɗi.Sandunan Neodymium za su ba da filin maganadisu mai zurfi fiye da faifan madauwari tare da diamita iri ɗaya saboda tsayin tsayi.Ana amfani da su inda ake buƙatar ƙarami da matsakaicin ƙarfi.Neodymium Magnets suna ba da ƙarfi sosai kuma suna iya jawo hankalin juna ta hanyar nesa ba kusa ba wanda zai sa su shahara sosai don aikace-aikace iri-iri da suka haɗa da gwaje-gwajen kimiyya, marufi, nuni, kayan ɗaki har ma da kayan kida.Har ila yau, suna da juriya mai girma da rashin iya jurewa don lalata su, yana mai da su manufa don aikace-aikacen ƙi da kuma aikace-aikace masu ban sha'awa.

Rufin Samfurin

Abubuwan maganadisu suna da rufaffi uku (NiCuNi) don iyakar kariya daga lalata. Haƙuri na masana'anta shine +/- 0.1mm akan kowane girma.Za mu iya samar a daban-daban maki, masu girma dabam da kuma coatings a kan bukatar (misali azurfa shafi, D50mm x 50mmA a N50, da dai sauransu) - da fatan za a tuntube mu idan kana bukatar al'ada NdFeB maganadiso.

Rufe:Nickel biyu, Nickel Copper Nickel, Zinc, Zinariya, Copper, Chemical, PTFE, Parylene, Everlube, Passivation, Tin, Aluminium, Teflon ko Epoxy, dangane da aikace-aikacen.

Zane-zanen Tsari

Samfurin tafiyar matakai1
Samfurin tsari kwarara

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Nemo samfuran da kuke buƙata

    A halin yanzu, zai iya samar da sintered NdFeB maganadiso na daban-daban maki kamar N35-N55, 30H-48H, 30M-54M, 30SH-52SH, 28UH-48UH, 28EH-40EH.